Wikipedia

Loading...

Wikipedia

section-icon

Forum Wikipedia

Trang diễn đàn Việt Nam, trang kiến thức chọn lọc cho mọi người

Welcome To

Nếu bạn là ca sĩ, hãy cầm mic hát từ sáng tới đêm.

Forums Chill Radio Nếu bạn là ca sĩ, hãy cầm mic hát từ sáng tới đêm.

Viewing 1 post (of 1 total)
  • Author

Nếu bạn là nhà văn, hãy đuổi theo những giấc mơ đến khi thế giới này kết thúc.

Nếu bạn là doanh nhân, trong cơn mê cũng cần nói về chiến lược, doanh thu, lợi nhuận…

Dù bạn lựa chọn bất cứ điều gì trong cuộc đời này, xin hãy đi đến tận cùng với điều đó và duy nhất điều đó. Đừng ngó nghiêng Đông – Tây. Cũng đừng “chia nhỏ” mình ra để làm nhiều công việc nếu hoàn cảnh không ép buộc.

Chúng ta chỉ là người bình thường: Không có trí thông minh siêu hạng, không có những điều kiện ưu việt trời ban, nếu còn cố “chia nhỏ” mình ra thì chắc chắn nửa đường sẽ kiệt sức và gục ngã.

Sinh mệnh hữu hạn, nên hãy dành sức lực và tình cảm cho những điều xứng đáng nhất. Để không phải hối hận sau này…

💦Trích “𝐌𝐢̀𝐧𝐡 𝐩𝐡𝐚̉𝐢 𝐬𝐨̂́𝐧𝐠 𝐧𝐡𝐮̛ 𝐛𝐢𝐞̂̉𝐧 𝐫𝐨̣̂𝐧𝐠 𝐬𝐨̂𝐧𝐠 𝐝𝐚̀𝐢” là tập sách chia sẻ những lời nhắn nhủ, câu chuyện về tuổi trẻ đầy tâm tình từ | Xu | – tác giả trẻ với ước mong thế giới này vì có mình mà khác đi đôi chút – gửi đến bạn nguồn cảm hứng để bạn có thể sống một cuộc đời trọn vẹn, rực rỡ.

🌊Bạn có thể đặt sách ở đây:
    𝐓𝐢𝐤𝐢:

[Wikipedia – thư giãn]

1

Voice

0

Replies

Tags

This topic has no tags

Viewing 1 post (of 1 total)
  • You must be logged in to reply to this topic.