Wikipedia

Loading...

Wikipedia

section-icon

Forum Wikipedia

Trang diễn đàn Việt Nam, trang kiến thức chọn lọc cho mọi người

Welcome To

/Mong em thật hạnh phúc/

Forums Chill Radio /Mong em thật hạnh phúc/

Viewing 1 post (of 1 total)
  • Author

Tôi chẳng hề hay biết em đang phải trải qua điều gì cả, nhưng nhất định sẽ có những lúc không vui.

Nhiều khi mệt mỏi quá chẳng muốn tiếp tục tẹo nào xong lại chẳng muốn tâm sự vì cũng chẳng có gì đáng nói cả.

Cũng sẽ có đôi lúc ngồi ngẩn ngơ trong phòng một mình, em sẽ suy nghĩ vu vơ về điều gì đó mà chẳng có lý do.

Đôi lúc em chợt nghe một bài hát rất buồn khiến em rầu rĩ không thôi, cũng có thể do cơn mưa bất chợt đổ làm em âu sầu chẳng muốn làm gì hết.

Đừng cho rằng mình kém cỏi ai cũng sẽ có đôi lúc tự ti về bản thân mình mà.

Chắc hẳn một ngày có quá nhiều thứ khiến em phải mệt mỏi đúng không. Đừng mãi như thế nhé, hãy ra ngoài ăn một bữa thật ngon. Gặp những người mà em muốn gặp hay xem những bộ phim hài hước. Rồi em sẽ vui lên thôi.

Không phải lúc nào cũng gồng mình lên chống chọi cũng được hãy để bản thân được nghỉ ngơi một chút. Yêu thương nó một chút, tâm trạng tốt lên mọi việc sẽ hoàn thành.

Tuy tôi chẳng biết em là ai cả nhưng tôi rất muốn ôm em một cái, ngồi lặng lẽ nghe em tâm sự vài điều. Bên em những lúc em không vui, giải tỏa áp lực mà em phải chịu đựng.

Mong em có một ngày thật vui vẻ.

Nguồn: Levi Ackerman (A crazy mind – Viết để trưởng thành)

[Wikipedia – thư giãn]

1

Voice

0

Replies

Tags

This topic has no tags

Viewing 1 post (of 1 total)
  • You must be logged in to reply to this topic.