Wikipedia

Loading...

Wikipedia

section-icon

Forum Wikipedia

Trang diễn đàn Việt Nam, trang kiến thức chọn lọc cho mọi người

Welcome To

Mng cho em hỏi là em tạo bảng xong rồi thì em bấm No Border để xoá viền, nhưng máy em nó cứ hiện đứt

Forums Thủ thuật Word, Excel Mng cho em hỏi là em tạo bảng xong rồi thì em bấm No Border để xoá viền, nhưng máy em nó cứ hiện đứt

Viewing 6 posts - 1 through 6 (of 6 total)
  • Author

Mng cho em hỏi là em tạo bảng xong rồi thì em bấm No Border để xoá viền, nhưng máy em nó cứ hiện đứt khúc vậy ấy ạ. Em chắc chắn là đã tô đen bảng r chọn No Border và em còn dùng eraser để tẩy nữa cơ nhưng vẫn kh đc ạ😭. Mng giúp em với ạ

[Wikipedia – thư giãn]

1/ ấn print thử xem có viền không? Nếu ko thì tại nó hiện vậy thôi.
    2/ Nếu print mà vẫn thấy thì delete table luôn rồi insert table lại xem sao.

Bạn Vạn Thọ nói đúng á. Bạn thử bấm lệnh in xem. Nhiều khi nhìn thấy nhưng in ra thì không thấy. Còn không đc thì bạn thử copy sang trang mới và làm lại thao tác. Chuca may mắn nha.

Trước khi thao tác. Bạn cài đặt thanh thước từ ❌Inches về 👉centimet trước nhé. File /Options/Advanced/ Display

nó hiện vầy chứ in ra là k có viền đâu b. kiểu nó hiện vầy cho người dùng dễ chỉnh sửa ấy

nó hiện đúng r e, phiên bản mới nó làm cho mình nhìn trực quan hơn thôi, ko thì vào option tắt cũng đk

1

Voice

5

Replies

Tags

This topic has no tags

Viewing 6 posts - 1 through 6 (of 6 total)
  • You must be logged in to reply to this topic.