Wikipedia

Loading...

Wikipedia

section-icon

Forum Wikipedia

Trang diễn đàn Việt Nam, trang kiến thức chọn lọc cho mọi người

Welcome To

Không phải vì có sẵn những điều kiện ưu việt trời ban nên mình mới can đảm đối diện với cuộc sống. M

Forums Chill Radio Không phải vì có sẵn những điều kiện ưu việt trời ban nên mình mới can đảm đối diện với cuộc sống. M

Viewing 1 post (of 1 total)
  • Author
    Không phải vì có sẵn những điều kiện ưu việt trời ban nên mình mới can đảm đối diện với cuộc sống. Mà bởi vì bằng lòng tiến bước, tình nguyện dấn thân sâu hơn vào cuộc sống, mình mới dần dần học được lòng can đảm, dần dần trưởng thành.

Chăm chỉ đến liều mạng, không phải vì muốn vượt lên trên người khác, mà để ngày sau khi tóc bạc, mình ngoảnh lại mà không thấy hối hận điều gì.

Người đời đo cuộc đời bằng tiền bạc, địa vị, đó là chuyện của họ. Mình đo cuộc đời bằng hạnh phúc, bằng sự đầy tràn trọn vẹn trong từng nhịp thở, lại là chuyện của mình.

Đối mặt với sự phản đối, chỉ trích, đơn giản chỉ cần lặng lẽ bỏ qua.

Bản thân mình phải ngẩng đầu mà đi trước đã, rồi mới mong người khác không cúi xuống nhìn mình.

💦Trích “𝐌𝐢̀𝐧𝐡 𝐩𝐡𝐚̉𝐢 𝐬𝐨̂́𝐧𝐠 𝐧𝐡𝐮̛ 𝐛𝐢𝐞̂̉𝐧 𝐫𝐨̣̂𝐧𝐠 𝐬𝐨̂𝐧𝐠 𝐝𝐚̀𝐢” là tập sách chia sẻ những lời nhắn nhủ, câu chuyện về tuổi trẻ đầy tâm tình từ | Xu | – tác giả trẻ với ước mong thế giới này vì có mình mà khác đi đôi chút – gửi đến bạn nguồn cảm hứng để bạn có thể sống một cuộc đời trọn vẹn, rực rỡ.

🌊Bạn có thể đặt sách ở đây:
    𝐓𝐢𝐤𝐢:
    𝐒𝐡𝐨𝐩𝐞𝐞:

[Wikipedia – thư giãn]

1

Voice

0

Replies

Tags

This topic has no tags

Viewing 1 post (of 1 total)
  • You must be logged in to reply to this topic.