Wikipedia

Loading...

Wikipedia

section-icon

Forum Wikipedia

Trang diễn đàn Việt Nam, trang kiến thức chọn lọc cho mọi người

Welcome To

em chào mọi người ạ, em đang là sinh viên năm ba của một trường đại học tại Hà Nội. Trường em có yêu

Forums Thủ thuật Word, Excel em chào mọi người ạ, em đang là sinh viên năm ba của một trường đại học tại Hà Nội. Trường em có yêu

Viewing 2 posts - 1 through 2 (of 2 total)
  • Author
    em chào mọi người ạ, em đang là sinh viên năm ba của một trường đại học tại Hà Nội. Trường em có yêu cầu chứng chỉ tin học để ra trường nên em đang bắt đầu tìm hiểu các cách học để đầu năm cuối em thi MOS luôn, cuối năm đỡ vất vả. Vì là sinh viên đỗ nghèo khỉ nên em muốn tự học ở nhà, em cũng đã xin được tài liệu học MOS rồi nhưng mà đọc xong làm thử hàm các thứ vẫn ok, đến khi vào thi thử là tắc tịt. Cầu cứu 500 anh em phương pháp học hiệu quả với huhu =((, nhân tiện có ai tổng hợp được bộ đề nào có thể cho em xin được không ạ? Em cảm ơn mọi người nhiều! *chiếc ảnh chống trôi thôi nha mọi người =)))))

[Wikipedia – thư giãn]

MOS mà thi ko qua thì cũng chịu vì nó quá dễ mà em :v em ko tự học được thì ra trung tâm nào đó mà học. Ở đó họ cho bộ đề gần giống đề thi rồi. Vô đó thay tí số thôi. trượt nữa thì chịu

Nhưng học hành tin học thế này thì sau này đi làm thế nào đây…

1

Voice

1

Tags

This topic has no tags

Viewing 2 posts - 1 through 2 (of 2 total)
  • You must be logged in to reply to this topic.